Insurance Awareness PDF :399 व 299 रुपयात 10 लाख रुपयांचा विमा उपलब्ध, जाणून घ्या त्याचे फायदे

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Insurance Awareness PDF एलआयसी काढत असाल परंतु एलआयसी सहा महिन्याला किंवा दरवर्षी भरावी लागते मग ते भरत असताना पैशाची अडचण येते आणि म्हणून केंद्र शासनाच्या माध्यमातून मोदी सरकार एक नवीन योजना फक्त वर्षाला 399 ते 299 रुपये एक तर दोन प्लेन यामध्ये घेऊ शकता 399 रुपये वार्षिक पोस्ट ऑफिस मध्ये भरू शकता किंवा 299 रुपये वार्षिक पोस्ट ऑफिस मध्ये भरू शकता.

Insurance Awareness PDF कदाचित काही झालं तर तुमच्या परिवाराला चांगल्या पद्धतीने यामधून बेनिफिट मिळत दहा लाख रुपये चा विमा आहे फक्त 299 ते 399 रुपये पोस्ट ऑफिस मध्ये भरायचे आहे. जर 200 ते 399 रुपये सुरक्षेसाठी जर पोस्ट ऑफिस मध्ये जमा केलात तर खरंच तुमचं भविष्य सुजला माने सुफलाम बनणारे A टू Z माहिती जाणून घेण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

विमा कसा काढाल, या व्यक्तींचा वीमा काढता येतो ?

Insurance Awareness PDF

प्लॅन किती रुपयाचा आहे आणि किती वर्षासाठी आहे

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
error: Content is protected !!